Thứ Tư , Tháng Năm 22 2024
EP9521-0020 | EtherCAT Box, media converter, Ethernet/EtherCAT, 100 Mbit/s, 24 V DC

Mô đun EP9521-0020

Mô đun EP9521-0020 | EtherCAT Box, media converter, Ethernet/EtherCAT, 100 Mbit/s, 24 V DC

Thông số kỹ thuật module Beckhoff EP9521-0020 | EtherCAT Box, media converter, Ethernet/EtherCAT, 100 Mbit/s, 24 V DC

Thông số kỹ thuật EP9521-0020
Giao thức EtherCAT/Industrial Fast Ethernet
Giao diện 1 x LC Duplex; 2 x M8, shielded, screw type
Nhiệm vụ trong hệ thống EtherCAT media transition from M8 copper physics to multi-mode fiber optic and back
Number of channels 1
Phương tiện truyền dữ liệu multi-mode glass fiber 50/125 µm; Ethernet/EtherCAT cable (min. Cat.5), shielded
Distance between stations max. 2000 m (100BASE-FX); max. 100 m (100BASE-TX)
Delay approx. 1 µs
Tốc độ truyền dữ liệu 100 Mbit/s
Cấu hình per rotary switch
Nguồn cấp 24 V DC (-15 %/+20 %)
Kích thước (W x H x D) 85 mm x 126 mm x 26.5 mm
Nhiệt độ vận hành/bảo quản -25…+60 °C/-40…+85 °C
Chống rung/sốc conforms to EN 60068-2-6/EN 60068-2-27
Miễn nhiễm/phát xạ EMC conforms to EN 61000-6-2/EN 61000-6-4
Bảo vệ. vị trí đánh giá/cài đặt. IP65/66/67 (conforms to EN 60529)/variable
Phê duyệt/đánh dấu CE, UL

đại lý beckhoff | đại lý EP9521-0020

nhà phân phối beckhoff | nhà phân phối EP9521-0020

Dữ liệu thân 16 x M8, 8 x M12
Kích thước (W x H x D) 60 mm x 126 mm x 26.5 mm
Vật liệu PA6 (polyamide)
Cài đặt 2 fixing holes 3.5 mm diameter for M3; 2 fixing holes 4.5 mm diameter for M4

đại lý beckhoff | đại lý 16 x M8, 8 x M12

nhà phân phối beckhoff | nhà phân phối 16 x M8, 8 x M12

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

077 2321 888
Zalo: 077 2321 888 Nhắn tin qua Facebook SMS: 077 2321 888